ความภาคภูมิใจของโรงเรียนยุวพัฒน์นครสวรรค์
ปีการศึกษา 2563
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/1.png)
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/2.png)
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/3.png)
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/56.jpg)
การเข้าร่วมทดสอบโครงการประเมินเเละพัฒนาสู่ความเป็นเลิศทางคณิตศาสตร์เเละวิทยาศาสตร์ (TEDET) ระดับประถมศึกษา ประจำปี พ.ศ.2563 ได้รางวัลทั้งวิชาคณิตศาสตร์เเละวิชาวิทยาศาสตร์
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/80.jpg)
การเเข่งขันอินไลน์สปีดสเก็ตเเละสเก็ตสลาลมระดับเยาวชน จากการเข้าร่วมการเเข่งขันถึงรอบชิงชนะเลิศ จังหวัดสุราษฎร์ธานี ประจำปี 2563 ณ ลานสเก็ตมังกี้โดม เกาะสมุย
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/81.jpg)
การเข้าร่วมโครงการทดสอบ PRE-GIFTED & EP “คนเก่งระดับประเทศ ระดับภาคเเละระดับจังหวัด” ประจำปีการศึกษา 2563
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/82.jpg)
เข้าร่วมโครงการทดสอบความรู้สำหรับนักเรียนชั้นประถมศึกษาตอนปลาย (ป.4-ป.6) “NUD PREP TEST 2020” เมื่อวันที่ 24 พฤศจิกายน 2564
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/70.jpg)
การเข้าร่วมการเเข่งขันว่ายน้ำ RAMIL เทศบาลเมืองชุมเเสง สปริ้นเตอร์ ครั้งที่ 2 ระหว่างวันที่ 24-25 ตุลาคม 2563 ที่ผ่านมา
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/72.jpg)
การเข้าร่วมการเเข่งขันการตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับประถมศึกษา เนื่องในวันวิทยาศาสตร์แห่งชาติ ครั้งที่ 31 ประจำปี 2563 ของทางมหาวิทยาลัยนเรศวร
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/60.jpg)
การเข้าร่วมการเเข่งขันกีฬาระหว่างโรงเรียนส่วนกลางเเละส่วนภูมิภาคจังหวัดนครสวรรค์ ประจำปี 2563 ระหว่างวันที่ 18-27 กันยายน 2563
![](http://yuwapatelementaryschool.com/wp-content/uploads/2022/12/61.jpg)
การได้คัดเลือกในการเป็น เง็กนึ่ง “เด็กผู้หญิงที่เป็นศิษย์รับใช้พระโพธิสัตว์กวนอิม” ในงานประเพณีแห่เจ้าพ่อ-เจ้าเเม่ ปากน้ำโพ ประจำปี 2563-2564